Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn Ruby (có ban công) 84m2 - 3PN - 2WC giá 3.950 tỷ (102%). Còn thương lượng

Ngày đăng: 12/11/2024

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
- Chính chủ kẹt tiền cần bán gấp căn hộ Ruby - Celadon Tân Phú.

- Diện tích: 84m² - 3PN - 2WC.

- Gía: 3.950 Tỷ (bao hết trừ 5% ra sỏ).

- THANH TOÁN 3.820 Tỷ nhận nhà.

- Ngân hàng hỗ trợ vay lên đến 70%.

- Thủ tục đơn giản, công chứng nhận nhà ngay.

- Tầng cao view công viên thoáng mát.

- Liên hệ: 0909 680 *** em Trinh để được tư vấn và chọn căn ưng í nhất ạ.
Xem thêm

Liên hệ:

090 968 ****

Vị trí bản đồ

3,95 tỷ

3 PN, 2 WC
84 m²
47,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Celadon City, Đ. N1, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
0

0909680287

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn Ruby (có ban công) 84m2 - 3PN - 2WC giá 3.950 tỷ (102%). Còn thương lượng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.