Cần bán căn 2PN 2WC full nội thất giá nhận nhà chỉ 5.68tỷ 69m2 tầng cao view đẹp

Ngày đăng: 22/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

69m2 Căn Góc Thoáng Nhà nội full nội thất sẵn HĐ thuê Sang nhượng căn hộ Botanica Premier ( Chủ đầu tư NOVALAND) Diện tích 69m2 thiết kế 2 Phòng ngủ rộng 2 WC Giá nhận nhà: 5.680 tỷ, còn 220 triệu thanh toán khi ra sổ. Gần công viên Gia Định, đối diện trung tâm huấn luyện bay, gần sân bay Tân Sơn Nhất, trung tâm thành phố TP.HCM Đ/c: 108 Hồng Hà, Phường 2, Quận Tân Bình, TP.HCM LH ngay 0937147023 Phone/zalo gặp e Bình xem nhà ngay nhé ạ

Xem thêm

Liên hệ:

093 714 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Căn góc

Vị trí bản đồ

5,68 tỷ

2 PN, 2 WC
69 m²
82,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Botanica Premier, Đ. Hồng Hà, P. 2, Q. Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
TB

Trần Thị Bình

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn 2PN 2WC full nội thất giá nhận nhà chỉ 5.68tỷ 69m2 tầng cao view đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.