[Bán] căn hộ THE BOTANICA ( Chủ đầu tư NOVALAND) 2PN,2WC GIÁ 6,1 tỷ bao hết lh 0776778878

Ngày đăng: 21/05/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

MỘT CĂN DUY NHẤT [Bán] căn hộ THE BOTANICA ( Chủ đầu tư NOVALAND) GIÁ QUÁ TỐT - Giá nhận nhà: 5,7 tỷ (còn % trừ lại cho khách) Nhà đầy đủ tiện nghi view sân bay thoáng mát - Thiết kế: căn 2 phòng ngủ, 2 WC - Diện tích: 73m2 - Tầng cao thoáng mát - Gần công viên Gia Định, gần sân bay Tân Sơn Nhất, trung tâm thành phố TP.HCM Đ/c: 104 Phổ Quang, Phường Tân Sơn Hoà, TP.HCM ( phường 2, Quận Tân Bình cũ) LH : 0776778878zalo/phone/viber) gặp xem nhà và thương lượng được giá tốt #1PN #2PN #3PN #OrchardGarden #GardenGate #TheBotanica #GoldenMansion #OrchardParkview #BotanicaPremier #cănhộ #chungcư #caocấp #anninh #tiệních #sânbay #thuê #bán #oficetel #tânbình #phúnhuận #côngviênGiaĐịnh #côngviênHoàngVănThụ #Novaland #bđs #căn_hộ #cho_thuê #mua_bán #sânbayquốctếTânSơnNhất #TrungtâmTPHCM #ĐứcNhuận #TânSơnHoà

Xem thêm

Liên hệ:

077 677 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

6,1 tỷ

2 PN, 2 WC
73 m²
83,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Botanica, Đ. Phổ Quang, P. 2, Q. Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
HS

Hồng Sen

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết [Bán] căn hộ THE BOTANICA ( Chủ đầu tư NOVALAND) 2PN,2WC GIÁ 6,1 tỷ bao hết lh 0776778878 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.