Tin đăng đã hết hạn.

Bán GẤP Sky Center Tân Bình 1 tỷ 780 73m2, 2PN 2WC

Ngày đăng: 30/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Sky Center nằm ở vị trí đắc địa tại Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh, mang đến không gian sống hiện đại, tiện nghi và thoải mái cho gia đình. Với diện tích 73m2, căn hộ này được thiết kế 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, phù hợp cho các gia đình nhỏ hoặc những ai yêu thích không gian sống rộng rãi. - Diện tích: 73m2 - Giá: 1,78 tỷ VND - Số phòng ngủ: 2PN - Số phòng tắm: 2WC - Thiết kế thông minh, tối ưu hóa không gian sống - Khu vực an ninh, yên tĩnh, phù hợp cho cuộc sống gia đình Ưu điểm: Căn hộ Sky Center không chỉ đẹp về mặt thiết kế mà còn nổi bật với nhiều tiện ích nội khu và dịch vụ hỗ trợ. Không gian sống thoáng đãng và hiện đại sẽ mang đến cho cư dân cảm giác thoải mái, dễ chịu. Bên cạnh đó, cư dân còn được tận hưởng các dịch vụ tiện ích như hồ bơi, phòng gym và khu vui chơi trẻ em. Địa điểm xung quanh: Căn hộ Sky Center nằm gần nhiều tiện ích như bệnh viện quốc tế Chấn thương chỉnh hình Sài Gòn, Winmart, và các công viên như Gia Định, Hồ Văn Huê, Hoàng Văn Thụ. Hệ thống trường học quốc tế và trường mầm non cũng rất gần, thuận tiện cho việc học tập của trẻ nhỏ. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0926747018 và tên Minh Khuê.

Xem thêm

Liên hệ:

092 674 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,78 tỷ

2 PN, 2 WC
73 m²
24,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sky Center, Đ. Phổ Quang, P. 2, Q. Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
MK

Minh Khuê

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán GẤP Sky Center Tân Bình 1 tỷ 780 73m2, 2PN 2WC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.