Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ CẦN BÁN GẤP căn hộ tại Ruby Garden Tân Bình, 78m², 2PN, 2WC, GIÁ CHỈ 1 TỶ 630 !!!

Ngày đăng: 09/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Overview: Căn hộ chung cư Ruby Garden tọa lạc tại Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Quận Tân Bình, TP.HCM. Với diện tích 78m2, căn hộ này mang đến không gian sống thoải mái và hiện đại, lý tưởng cho các gia đình trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một nơi ở tiện nghi. Điểm nhấn: Căn hộ được thiết kế với 2PN + 2WC, cung cấp không gian riêng tư và tiện nghi cho cư dân. Giá bán chỉ 1,65 tỷ VND, đây là một cơ hội hiếm có trong khu vực. Ruby Garden không chỉ là nơi ở mà còn là không gian sống lý tưởng, gần gũi với thiên nhiên và đầy đủ các tiện ích. Nearby Places: - Cách trường học: Trường đào tạo kỹ thuật công nghệ may và thiết kế thời trang Quốc Thảo - Cách siêu thị: Siêu thị Bách Hóa Xanh, Siêu thị ăn vặt Tiểu Muội - Tiểu Muội Food & Drink - Cách công viên: Công viên D9, Công viên Nguyễn Sỹ Sách - Cách bệnh viện: Bệnh viện Đa Khoa Tâm Trí Sài Gòn Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết tại Minh Thành 0927866225

Xem thêm

Liên hệ:

092 786 ****

Vị trí bản đồ

1,63 tỷ

2 PN, 2 WC
78 m²
20,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Ruby Garden, Đ. Nguyễn Sỹ Sách, P. 15, Q. Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
MT

Minh Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ CẦN BÁN GẤP căn hộ tại Ruby Garden Tân Bình, 78m², 2PN, 2WC, GIÁ CHỈ 1 TỶ 630 !!! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.