Tin đăng đã hết hạn.

Chủ đinh cư nước ngoài nên bán căn Park Legend Tân Bình 66m2 2PN 2WC full nội thất

Ngày đăng: 27/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Park Legend tọa lạc tại Hoàng Văn Thụ, P2, Tân Bình, HCM, là lựa chọn lý tưởng cho cuộc sống hiện đại. Với diện tích 66m2, căn hộ được thiết kế thông minh, tối ưu hóa không gian sống. - 2PN, 2WC, đầy đủ nội thất hiện đại như điều hòa, tủ lạnh, giường, tủ quần áo... Ưu điểm: - Pháp lý đầy đủ, mang lại sự an tâm cho khách hàng. - Khu vực yên tĩnh, phù hợp cho gia đình và người đi làm. Gần các tiện ích: - Gần trường học, bệnh viện quốc tế, siêu thị, công viên. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: Lê Nam Trung 0926758797

Xem thêm

Liên hệ:

092 675 ****

Vị trí bản đồ

2,14 tỷ

2 PN, 2 WC
66 m²
32,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Park Legend, P. 2, Q. Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
LT

Lê Nam Trung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ đinh cư nước ngoài nên bán căn Park Legend Tân Bình 66m2 2PN 2WC full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.