Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn Hộ SKY CENTER Đầy Đủ Tiện Nghi, Giá Sốc!!!

Ngày đăng: 27/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Sky Center tọa lạc tại đường Phổ Quang, Phường 2, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh, mang đến một không gian sống lý tưởng với thiết kế hiện đại và tiện nghi đầy đủ. - Căn hộ bao gồm 2PN, 2WC, thiết kế thông minh với tầm nhìn thoáng đãng. - Nội thất đầy đủ: điều hòa, tủ lạnh, giường. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người sở hữu. Giới thiệu thêm về dự án Sky Center do Tập đoàn Hưng Thịnh đầu tư với 4 mặt tiền đường Phổ Quang – Trà Khúc – Sông Đà – Sông Nhuệ. Dự án bao gồm 4 block nhà (1 block officetel, 3 block căn hộ) với diện tích căn hộ từ 73m2 đến 140m2, thiết kế hiện đại và tiện ích đa dạng như hồ bơi jacuzzi 400m2, công viên Sky Center, khu vui chơi trẻ em, sảnh chờ. - Cách công viên Hoàng Văn Thụ 350m. - Cách sân bay Tân Sơn Nhất 1km. - Gần các trường học, bệnh viện và siêu thị như Winmart, Winmart+. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết! Thảo Tiên 0792298828

Xem thêm

Liên hệ:

079 229 ****

Vị trí bản đồ

3,15 tỷ

2 PN, 2 WC
65 m²
48,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sky Center, Đ. Phổ Quang, P. 2, Q. Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Thảo Tiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn Hộ SKY CENTER Đầy Đủ Tiện Nghi, Giá Sốc!!! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.