Tin đăng đã hết hạn.

Chủ kẹt tiền cần Bán căn hộ 2PN, 2WC tại Cộng Hòa Garden, 1,66 tỷ, 68m2

Ngày đăng: 12/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Cộng Hòa Garden, Cộng Hòa, 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh, mang đến không gian sống lý tưởng với nhiều tiện ích. + Diện tích 68m2 với 2 phòng ngủ và 2 toilet. + Giá bán: 1,66 tỷ VND. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho người mua. + Thiết kế hiện đại, tối ưu hóa không gian sống. Căn hộ còn có phong thủy tốt, tạo cảm giác thoải mái cho gia chủ. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức, công ty TNHH bệnh viện quốc tế Queen, bệnh viện Thống Nhất. - Công viên Nguyễn Đình Khơi, công viên Ba Vân. - Siêu thị sách và tiện ích Nhân Văn - Trương Công Định, siêu thị mẹ & bé Con Cưng - concung.com. - Trường ngoại ngữ Thần Đồng cơ sở 16, Do Art Tân Bình, trung tâm tiếng Trung Hoa Văn Thương Mại Thành Phố 4. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: 0928524510 Đức Thọ .

Xem thêm

Liên hệ:

092 852 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,66 tỷ

2 PN, 2 WC
68 m²
24,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Cộng Hòa Garden, P. 12, Q. Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
ĐT

Đức Thọ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ kẹt tiền cần Bán căn hộ 2PN, 2WC tại Cộng Hòa Garden, 1,66 tỷ, 68m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.