Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Sky Center, 129m2, quận Tân Bình, 3PN + 3WC, giá 7,4 tỷ. HDMB. LH: 0936571849 Hồng

Ngày đăng: 08/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần cho thuê căn hộ Sky Center 5B Phổ Quang, phường 2, quận Tân Bình, HCM - Giấy tờ rõ ràng, vay ngân hàng lên đến 70% - Diện tích: 129m2, bao gồm 3 phòng ngủ và 3 nhà vệ sinh, ban công dài, view đẹp - Đầy đủ tiện ích nội ngoại khu, hồ bơi, gym, buffet, siêu thị Vinmart, khu vui chơi trẻ em.... LH: 0936571849 gặp Hồng

Xem thêm

Liên hệ:

093 657 ****

Vị trí bản đồ

7,4 tỷ

3 PN, 3 WC
129 m²
57,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sky Center, Đ. Phổ Quang, P. 2, Q. Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
T

Thuha

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Sky Center, 129m2, quận Tân Bình, 3PN + 3WC, giá 7,4 tỷ. HDMB. LH: 0936571849 Hồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.