(5.13 tỷ - 77,6m2) Tầng 27 căn hộ mặt sông hàn - view trực diện cầu Rồng + cầu sông Hàn + pháo hoa

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán gấp - Tầng 27 hàng hiếm Đà Nẵng - vị trí trung tâm hiếm view trực diện cầu Rồng + cầu Sông Hàn. Giá chỉ 5.13 tỷ - rẻ hơn thị trường, để ở hoặc khai thác Airbnb kín lịch. Giữ tiền cực tốt - tài sản an toàn. Liên hệ: 0919292450 chị Nga (Zalo/WhatsApp/Viber).

Xem thêm

Liên hệ:

091 929 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

5,13 tỷ

2 PN, 2 WC
77.6 m²
66,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sun Ponte Residences, Đ. Trần Hưng Đạo, P. An Hải Tây, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
NN

Nguyễn Thị Nga

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết (5.13 tỷ - 77,6m2) Tầng 27 căn hộ mặt sông hàn - view trực diện cầu Rồng + cầu sông Hàn + pháo hoa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.