Cần bán nhanh căn 2PN view sông Hàn vốn chỉ từ 1tỷ2(30%). Gía gốc trực tiếp CĐT. CK khủng + EB 2%

Ngày đăng: 21/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Căn hộ 2 Phòng Ngủ dòng tiền đều 35 - 40tr/tháng ven sông Hàn Đà Nẵng - vốn đầu tư ban đầu chỉ từ 1tỷ2 (30%). Thông tin chi tiết: - Loại căn: 2 phòng ngủ, view sông Hàn - Thành phố. - Diện tích: 65,93m². - Tòa: C1 tầng 9 (kề căn góc). - Pháp lý: Sổ hồng lâu dài từng căn. - Bàn giao: Nội thất cơ bản. - Miễn phí phí dịch vụ Quản lí 1 năm. ƯU ĐIỂM NỔI BẬT: - View sông thoáng, không gian sống đẳng cấp ngay trung tâm. - Vị trí kết nối nhanh các trục du lịch, thương mại, hành chính. - Khu vực tập trung khách du lịch, chuyên gia, cư dân cao cấp. - Tiềm năng tăng giá bền vững theo trục phát triển ven sông. Tiềm năng khai thác: - Cho thuê dài hạn: ~15 - 25 triệu/tháng. - Khai thác ngắn hạn (Airbnb): Tối ưu 25 - 45 triệu/tháng (tùy vận hành & nội thất). - Phù hợp cả khách mua ở và nhà đầu tư tìm dòng tiền ổn định. * Ưu đãi tháng 5/2026. - Chiết khấu lên đến 12%. - Thêm ưu đãi EB 2%. - Giá thực nhận tốt so với khu vực trung tâm. Vì sao nên chọn căn hộ ven sông Hàn? Ở đâu có dòng người ở đó có dòng tiền. Khu vực sông Hàn luôn là tâm điểm du lịch, lễ hội và phát triển đô thị, đảm bảo: + Thanh khoản tốt. + Khả năng khai thác cao. + Giá trị gia tăng theo thời gian. - Liên hệ: 0782683683 Ms Trang - Ban Quản Lý dự án - Xem căn thực tế, chọn căn.

Xem thêm

Liên hệ:

078 268 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

5,27 tỷ

65.93 m²
79,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Đà Nẵng Times Square, Đ. Võ Nguyên Giáp, P. Phước Mỹ, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
V

Vothihuyentrang

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhanh căn 2PN view sông Hàn vốn chỉ từ 1tỷ2(30%). Gía gốc trực tiếp CĐT. CK khủng + EB 2% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.