The Legend Đà Nẵng - căn 1PN view sông Hàn ngay đầu cầu Rồng

Ngày đăng: 21/05/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

The Legend Đà Nẵng - căn 1PN view sông Hàn ngay đầu cầu Rồng Một căn hộ sở hữu vị trí trung tâm hiếm có tại trục Võ Văn Kiệt, nơi có thể ngắm sông Hàn và pháo hoa DIFF ngay từ ban công Panorama. - Căn hộ: I-07-15 - Loại căn: 1BR - Diện tích: 51,7m² - Dự án: The Legend Da Nang Bảng giá: - Giá đầy đủ (VAT + KPBT): 7,956 tỷ - Thanh toán tiến độ: 7,322 tỷ - Thanh toán vay: 7,472 tỷ - Thanh toán sớm 95%: 6,721 tỷ - Tiết kiệm hơn 1,2 tỷ Vị trí dự án: The Legend City nằm trên đường Võ Văn Kiệt, khu vực An Hải Nam, ngay trung tâm Đà Nẵng và cạnh cầu Rồng. Điểm nổi bật của căn hộ: - Ban công Panorama hướng sông Hàn và pháo hoa - Nội thất liền tường cao cấp - Thiết kế mang dấu ấn riêng trong từng căn hộ - Vị trí trung tâm, kết nối nhanh các điểm nổi bật của thành phố Theo thông tin hiển thị, giá tại dự án đã tăng khoảng 8,5% trong vòng 1 năm qua. The Legend Đà Nẵng là lựa chọn phù hợp cho khách hàng tìm kiếm căn hộ trung tâm với tầm view biểu tượng của thành phố. Liên hệ Hotline/ Zalo/ Viber: 0938786555 Đoàn Kim Nga BĐS Đà Nẵng đặt lịch tham quan nhà mẫu, nhận thông tin chi tiết & quỹ căn đẹp The Legend.

Xem thêm

Liên hệ:

093 878 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

7,96 tỷ

1 PN, 1 WC
51.7 m²
153,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Legend City, P. An Hải Tây, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
ĐB

Đoàn Kim Nga Bđs

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết The Legend Đà Nẵng - căn 1PN view sông Hàn ngay đầu cầu Rồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.