Tin đăng đã hết hạn.

Suất Ngoại Giao - Bán Căn Hộ Nobu - Giá chỉ 5,1 tỷ - 38m2. Thanh giãn đến 2027. Sở hữu với 10%

Ngày đăng: 11/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Căn Hộ Hàng Hiệu - Thương hiệu NOBU Residences - Thương hiệu Nobu đầu tiên tại Đông Nam Á - Nay đã có mặt tại Đà Nẵng hoàn thành 2027, hay còn gọi căn hộ Nobu. Vị trí: Số 1 Võ Văn Kiệt, Đà Nẵng (đồng trục sân bay Đà Nẵng). Chiết khấu 10%, giá chỉ còn 5.3 tỷ all in full nội thất. Tiến độ thanh toán đến 2027: - Năm 2024, Thanh toán 10%: 530tr. - Năm 2025: Thanh toán 30%: 1.62 tỷ. - Năm 2026: Thanh toán 30%: 1.62 tỷ. - Năm 2027: Thanh toán 25%: 1.45 tỷ nhận nhà. Thông tin căn 1 phòng ngủ 38m². - Diện tích: 38m². - 1 phòng ngủ 1 nhà tắm. - View thành phố, ngắm sông Hàn cầu rồng. - Full nội thất đẹp, Style Japandi. - Tầng 19, ban công Đông Nam. Vận hành Nobu, chia tỷ lệ 40%. Ví dụ, cho thuê 800tr/năm, Owner nhận 320tr - Tỷ suất cho thuê 6%/Năm Liên hệ: em Hoàng Real - Để được hỗ trợ và tư vấn trực tiếp rỗ hàng T7/2025

Xem thêm

Liên hệ:

091 477 ****

Vị trí bản đồ

5,1 tỷ

1 PN, 1 WC
38 m²
134,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Nobu Hotel & Residences Đà Nẵng, Đ. Võ Văn Kiệt, P. Phước Mỹ, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
HR

Hoàng Real

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Suất Ngoại Giao - Bán Căn Hộ Nobu - Giá chỉ 5,1 tỷ - 38m2. Thanh giãn đến 2027. Sở hữu với 10% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.