Tin đăng đã hết hạn.

Capital Square giá nội bộ giới hạn, lợi nhuận cực khủng, ưu tiên nhà đầu tư chốt nhanh

Ngày đăng: 03/07/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Capital Square Đà Nẵng căn hộ trung tâm ven sông Hàn, cơ hội đầu tư sinh lời 2025 đến 2028. Vị trí độc bản và thanh khoản vượt trội. Căn hộ Capital Square tọa lạc trên mặt tiền Trần Hưng Đạo, vị trí vàng ven sông Hàn: Sát bến du thuyền, quảng trường lễ hội, cầu Rồng & cầu Sông Hàn. Sở hữu 3 tầm nhìn hiếm có: Biển Mỹ Khê sông Hàn bán đảo Sơn Trà. Giá trị thương mại và khả năng khai thác cho thuê vượt trội khu nội đô. Tăng trưởng tài sản mạnh mẽ trong 3 năm tới. Đà Nẵng đẩy mạnh đầu tư hạ tầng trọng điểm: Cảng Liên Chiểu (3.400 + tỷ), mở rộng sân bay quốc tế. Đường hầm vượt sông Hàn (6.880 + tỷ), trung tâm tài chính quốc tế. Dự báo giá căn hộ ven sông Hàn có thể đạt 160200 triệu/m² vào năm 2028 (nguồn: DKRA, Savills). Khả năng tăng giá 25 đến 35% trong 3 năm, nhất là căn hộ view biển/quảng trường. Khai thác cho thuê hiệu quả Dòng tiền ổn định. Căn hộ 2PN view biển cho thuê từ 25 đến 35 triệu/tháng. Khách thuê chủ yếu: Chuyên gia Hàn Nhật, Việt kiều, khách công tác dài hạn. Lợi nhuận khai thác ước tính: 1PN (45m²): ~67%/năm. 2PN (66m²): ~78.5%/năm. 3PN (104m²): ~89%/năm. Vận hành bởi đơn vị quốc tế chuyên nghiệp & bền vững. Mô hình lợi nhuận đầu tư (ví dụ căn 2PN giá 6,9 tỷ): Tăng giá trị BĐS (30%): + 2,07 tỷ. Cho thuê 3 năm (8%/năm): + 1,656 tỷ. Tổng lợi nhuận dự kiến: ~3,726 tỷ (~54%). Tư vấn đầu tư chuyên sâu phân tích lợi nhuận theo nhu cầu. Anh/Chị quan tâm bài toán tăng giá tài sản hay dòng tiền cho thuê, vui lòng liên hệ để được: Gửi bảng so sánh căn hộ phân tích dòng tiền tư vấn chọn căn phù hợp. Hỗ trợ vay vốn nhận bảng tính chi tiết cập nhật ưu đãi mới nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

033 788 ****

Vị trí bản đồ

5,8 tỷ

2 PN, 2 WC
66.62 m²
87,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Đà Nẵng Times Square, Đ. Võ Nguyên Giáp, P. Phước Mỹ, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
NQ

Nguyễn Minh Quang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Capital Square giá nội bộ giới hạn, lợi nhuận cực khủng, ưu tiên nhà đầu tư chốt nhanh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.