Tin đăng đã hết hạn.

Capital Square - sở hữu căn hộ cao cấp dễ như mua iPhone trả góp cực mềm

Ngày đăng: 27/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Chính sách thanh toán ưu việt nhẹ nhàng tài chính. Queens Place Capital Square. Vị trí dự án. Queens Place tọa lạc tại góc 3 mặt tiền Trần Hưng Đạo - Ngô Quyền - Nguyễn Công Trứ, phường An Hải Bắc, quận Sơn Trà, Đà Nẵng ngay bên sông Hàn, cách cầu Rồng chỉ 5 phút. Tổng quan thu nhỏ: Quy mô: 6,14 ha 14 tòa cao 2429 tầng + 1 tòa dịch vụ thương mại. Số lượng căn: 3 391 căn (2PN, 3PN, Duplex, Penthouse). Thiết kế: 100% căn hộ đón gió sông tối ưu ánh sáng tự nhiên, không gian mở, đa logia. Kết nối nhanh đến biển Mỹ Khê, sân bay, trung tâm hành chính, trường học và Vincom. Vị trí vàng cho cả an cư lẫn đầu tư sinh lời. Thanh toán siêu nhẹ chỉ từ 510% mỗi đợt. Giãn cách thanh toán linh hoạt từ 45 60 ngày/đợt. Không áp lực dòng tiền Dễ dàng sở hữu căn hộ cao cấp mơ ước! Quà tặng hấp dẫn. Tặng 80 triệu cho căn 2PN, 2PN. Tặng 100 triệu cho căn 3PN. Áp dụng từ 26/6 01/7/2025. Ưu đãi đặc biệt Early Birds. Chiết khấu 2% cho 25 khách hàng đầu tiên ký HĐMB. Hỗ trợ vay ưu Việt. Ngân hàng giải ngân tới 70% giá trị căn hộ. Lãi suất 0% trong 24 tháng. Chiết khấu khủng. Chiết khấu đến 15% khi thanh toán sớm 95% GTCH. Tặng thêm 12 tháng phí quản lý miễn phí. Vị trí trung tâm Thiết kế đẳng cấp Chính sách vượt trội. Cơ hội vàng để an cư & đầu tư Đừng bỏ lỡ! Hotline: 0397544568 nhận chiết khấu trực tiếp từ chủ đầu tư.

Xem thêm

Liên hệ:

039 754 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

6,9 tỷ

2 PN, 2 WC
66.62 m²
103,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Đà Nẵng Times Square, Đ. Võ Nguyên Giáp, P. Phước Mỹ, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
TL

Trần Mỹ Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Capital Square - sở hữu căn hộ cao cấp dễ như mua iPhone trả góp cực mềm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.