Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 1 PN tầng 30 view sông Hàn cuối cùng của giỏ hàng dự án Peninsula! Liên hệ ngay

Ngày đăng: 21/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Dự án Peninula Đà Nẵng - Vị trí kim cương 4 mặt tiền ngay trung tâm bờ Đông sông Hàn, tiếp giáp các trục đường huyết mạch: Trần Hưng Đạo Lê Văn Duyệt dễ dàng tiếp cận loạt tiện ích nổi bật chỉ trong một bước chân: Khán đài pháo hoa Quốc tế, trung tâm thương mại Vincom, Cầu Rồng Cầu Tình Yêu Công viên sông Hàn, Tuyến phố du lịch, ẩm thực giải trí ven sông... Căn hộ 1 phòng ngủ. 45.3 m² tầng 30 view Công viên. 49.9 m² tầng 30 vie sông Hàn. 48.7m2 48.2 m² view núi Sơn Trà - Biển Mỹ Khê. Dự án bàn giao nội thất cao cấp liền tường cao cấp. Chiết khấu lên đến 11 %, hỗ trợ vay lãi suất 0% trong 24 tháng. Lưu ý: Toàn bộ căn trên hiện đang còn giao dịch được tại thời điểm đăng tin, tuy nhiên số lượng cực kỳ giới hạn và có thể bán hết bất cứ lúc nào. Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết chọn căn theo đúng nhu cầu! 0868958488Lê Hào ĐXMT).

Xem thêm

Liên hệ:

086 895 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

2,8 tỷ

1 PN, 1 WC
49.9 m²
56,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Peninsula Đà Nẵng (The Muse Đà Nẵng), Đ. Lê Văn Duyệt, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
LH

Lê Phan Hào

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 1 PN tầng 30 view sông Hàn cuối cùng của giỏ hàng dự án Peninsula! Liên hệ ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.