Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Azura Tower - ngay cầu sông Hàn - view sông đẹp nhất Đà Nẵng giá chỉ hơn 7 tỷ

Ngày đăng: 18/06/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Địa chỉ: 339 Trần Hưng Đạo, P. An Hải Bắc, Q. Sơn Trà ngay bên bờ Đông sông Hàn, sát cầu Sông Hàn vị trí trung tâm vàng của Đà Nẵng. + Thông tin căn hộ: - Diện tích: 108m2, thiết kế rộng rãi, thông thoáng. - Kết cấu: 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, phòng khách liên thông bếp, ban công view sông. - Tầng cao, view trực diện sông Hàn và biển, ngắm pháo hoa cực đẹp. - Hướng ban công: Đông Bắc đón gió mát quanh năm. + Tiện ích nội khu đầy đủ, đẳng cấp: - Hồ bơi ngoài trời tầng 2 (người lớn và trẻ em). - Phòng gym, sân chơi trẻ em. - Highlands Coffee tầng 1. - Bãi đỗ xe rộng rãi (42 chỗ ô tô), bảo vệ 24/7. Cạnh Vincom, nhà hàng, siêu thị, trường học quốc tế. + Pháp lý rõ ràng an tâm sở hữu: - Sổ hồng lâu dài cho người Việt Nam. - 50 năm cho người nước ngoài theo luật hiện hành. + Chi phí hợp lý: Phí quản lý: 18.150 đ/m. Gửi xe máy: 243.000 đ/chiếc/tháng. Gửi ô tô: 2,2 triệu/tháng. Giá bán: 7,25 tỷ còn thương lượng trực tiếp chính chủ. Liên hệ ngay Vương Thuý Kiều 0943566152 để xem nhà thực tế và tư vấn thêm.

Xem thêm

Liên hệ:

094 356 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

7,25 tỷ

2 PN, 2 WC
108 m²
67,13 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Azura Tower - ngay cầu sông Hàn - view sông đẹp nhất Đà Nẵng giá chỉ hơn 7 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.