Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn hộ chung cư tại Sun Costa Residence, 3,87 tỷ, 46,5m2, giá ưu đãi

Ngày đăng: 04/06/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Sun Costa Residence tọa lạc ở Đường Vương Thừa Vũ, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng. Với diện tích 46,5m2, căn hộ được thiết kế 1 phòng ngủ và 1 toilet, thích hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai yêu thích không gian sống thoải mái. View về núi Sơn Tra chùa Linh Ứng, mát mẻ quanh năm. Chiết khấu khủng tháng 6, thanh toán nhanh (95%) 14.5 Ngân hàng hỗ trợ 70% giá trị hợp đồng Thanh toán tiến độ - Giá bán: 3,87 tỷ VND. - Căn hộ được trang bị đầy đủ nội thất: điều hòa,.. - Hướng cửa chính: Tây Nam , ban công hướng Đông Bắc. - Pháp lý đầy đủ. Giới thiệu dự án - Sun Costa Residence do Tập đoàn Sun Group đầu tư. - Dự án bao gồm 2 tòa tháp A1 và A2, với tổng số 560 căn hộ. - Các tiện ích nổi bật: Hồ bơi, khu vui chơi giải trí, khu thương mại, nhà hàng, gym, spa, sauna, sảnh lễ tân. Nearby Places - Cách công viên tượng đài Mân Thái khoảng 2km. - Cách Winmart+ khoảng 1,5km. - Cách trường THCS Phạm Ngọc Thạch khoảng 1,8km. - Cách bệnh viện 199 - Bộ Công An khoảng 2km. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết căn hộ: 0344546624 Hà Như Quỳnh.

Xem thêm

Liên hệ:

034 454 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

3,87 tỷ

46.5 m²
83,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Sun Symphony Residence, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
V

Vương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ chung cư tại Sun Costa Residence, 3,87 tỷ, 46,5m2, giá ưu đãi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.