Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Hiyori 2PN, dành cho người thích ở tầng thấp thuận tiện đi lại, view đường Võ Văn Kiệt

Ngày đăng: 30/05/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN HỘ HIYORI 2PN GIÁ TỐT NHẤT TOÀ NHÀ VIEW ĐƯỜNG VÕ VĂN KIỆT Căn hộ 2 phòng ngủ, diện tích 66,8m², bố trí thông minh, ánh sáng tự nhiên chan hòa. Vị trí tầng thấp, cực kỳ thuận tiện cho việc đi lại hàng ngày phù hợp với gia đình có người lớn tuổi hoặc không muốn chờ thang máy. Hướng nhìn ra mặt đường Võ Văn Kiệt trục du lịch sôi động, kết nối nhanh ra biển Mỹ Khê và trung tâm. Trang bị nội thất đầy đủ, giữ gìn kỹ lưỡng khách mua chỉ cần xách vali vào ở. Đã có sổ đỏ pháp lý minh bạch, giao dịch nhanh gọn. Hiện đang cho thuê 17 triệu/tháng thích hợp cho khách mua đầu tư giữ tài sản và khai thác dòng tiền ngay. Giá bán: 4,55 tỷ mức giá thấp nhất hiện tại trong toàn dự án. Liên hệ: Ngân Nguyễn Chuyên viên căn hộ Đà Nẵng SĐT: 0906489248 có thêm nhiều căn Hiyori tầng đẹp, giá tốt, hỗ trợ trọn gói thủ tục sang tên.

Xem thêm

Liên hệ:

090 648 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

4,55 tỷ

2 PN, 2 WC
66.8 m²
68,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Hiyori Garden Tower, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
NN

Nguyễn Thị Ngân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Hiyori 2PN, dành cho người thích ở tầng thấp thuận tiện đi lại, view đường Võ Văn Kiệt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.