Tin đăng đã hết hạn.

Mở bán giỏ hàng Peninsula Đà Nẵng - giá từ 53,5 triệu/m - ưu đãi khủng đến 11% - view pháo hoa diff

Ngày đăng: 20/05/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Peninsula Đà Nẵng tâm điểm đầu tư và an cư 2025 với vị trí kim cương ven sông Hàn, sở hữu 4 mặt tiền và tầm view triệu đô: Pháo hoa DIFF, biển Mỹ Khê, núi Sơn Trà và toàn thành phố. Dự án hội tụ đầy đủ yếu tố đắt giá: Pháp lý chuẩn, tiện ích 5 sao, cộng đồng văn minh, không gian sống chuẩn resort. Mở bán giỏ hàng giới hạn với ưu đãi lên đến 11%, giá chỉ từ 53,5 triệu/m². Sở hữu hôm nay sinh lời bền vững mai sau!

Sản phẩm đa dạng:

- 2 Căn 2PN (62 - 63.6- 96m²): Từ 3,4 tỷ, 3,6 tỷ.
Vì sao Peninsula Da Nang đáng đầu tư nhất 2025?
- Vị trí kim cương Chung cư hạng sang duy nhất tại Sơn Trà.
- View 4 mặt đắt giá trực diện DIFF sát biển & sông.
- Tiện ích 5: Hồ bơi vô cực, Gym, Spa, TTTM, công viên.
- Pháp lý chuẩn chỉnh Sổ hồng lâu dài.
- Không gian sống xanh sạch sang thông minh.
- Cộng đồng cư dân văn minh chuẩn sống nghỉ dưỡng giữa lòng phố thị.

Ưu đãi giới hạn trong tháng 4:
- Chiết khấu đến 11%.
- Miễn phí quản lý 36 tháng.
- Vietinbank hỗ trợ vay 70% - LS 0% - đến 24 tháng.

Tặng nghỉ dưỡng 5 Furama + nhiều quà tặng giá trị khác.

Giữ căn ngoại giao đẹp nhất hôm nay.
Inbox ngay 0835153275 (Mỹ Linh Đất Xanh) để chọn vị trí căn đẹp & nhận ưu đãi cao nhất!

Xem thêm

Liên hệ:

083 515 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

3,4 tỷ

2 PN, 2 WC
63.6 m²
53,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Peninsula Đà Nẵng (The Muse Đà Nẵng), Đ. Lê Văn Duyệt, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
ML

Mỹ Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mở bán giỏ hàng Peninsula Đà Nẵng - giá từ 53,5 triệu/m - ưu đãi khủng đến 11% - view pháo hoa diff - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.