Tin đăng đã hết hạn.

Cơ hội kép! Căn hộ Sun Symphony Đà Nẵng - Mua để ở hoặc cho thuê

Ngày đăng: 23/04/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Sun Symphony Residence là dự án do Sun Group làm chủ đầu tư, ra mắt thị trường trong tháng 5/2024. Dự án Sun Symphony Residence được triển khai trên diện tích 8ha tại đường Trần Hưng Đạo Lê Văn Duyệt thuộc Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng, dự án có các sản phẩm thấp tầng và cao tầng.

Vị Trí:
Vị trí dự án Sun Symphony Residence nằm bên bờ sông Hàn, có 2 mặt tiền đường Trần Hưng Đạo và Lê Văn Duyệt, Phường Nại Hiên Đông, quận Sơn Trà, đối diện với Novotel, bên cạnh những tuyến đường huyết mạch, dễ dàng kết nối đến các điểm du lịch, vui chơi giải trí và trung tâm thành phố. Nhờ vị trí này, Sun Symphony Residence không chỉ mang đến không gian sống lý tưởng mà còn hứa hẹn tiềm năng sinh lời cho cư dân trong tương lai.

Cách cầu sông Hàn 1,9Km.
Cách cầu Thuận Phước 3Km.
Cách cầu Rồng 3Km.
Cách trung tâm hành chính TP. Đà Nẵng 3,2Km.
Cách khách sạn Novotel Đà Nẵng, bến du thuyền sông Hàn, đài bắn pháo hoa quốc tế (DIFF) 3,7Km
Cách công viên Á Châu Asia Park 6,8Km.
Cách cảng Tiên Sa, bãi biển Tiên Sa 7,5Km
Cách sân bay quốc tế Đà Nẵng 7,5Km.
Cách điểm du lịch chùa Linh Ứng 9Km.
Cách khu du lịch núi Ngũ Hành Sơn 11Km.
Cách Bà Nà Hill 26Km.

Thiết Kế - Mặt Bằng:
Quy mô: 8 ha.

Loại hình sản phẩm: Căn hộ cao cấp, shophouse, biệt thự.

Số lượng sản phẩm:

Thấp tầng: 200 căn (180 căn Townhouse 20 căn Villa VIP) (Phân khu The Sonata).

Townhouse 5 tầng: 76 căn.
Townhouse 3 tầng: 104 căn.
Villa song lập: 16 căn.
Villa đơn lập: 04 căn.
Cao tầng: 3 tòa tháp với 1313 căn hộ & 77 căn shop đế (Tòa S1, S2, S3).

Diện tích sản phẩm:

Studio: Từ 35,8m2.
Căn 1PN+1: Từ 49,3m2.
Căn 2PN: Từ 68,8m2.
Căn 2PN+1: Từ 79,2m2.
Căn 3PN: Từ 93,1m2.
Shophouse: Từ 263m2 - 800m2.
Diện tích sản phẩm thấp tầng: Từ 108m2 - 380m2.

Mặt bằng tổng quan dự án Sun Symphony Residence

Tiện Ích:
Tổ hợp Sun Symphony Residence có những tiện ích nội khu như:

Đài Vọng Cảnh

HIỆN TẠI GIÁ CHO THUÊ CĂN HỘ CAO CẤP TẠI ĐÀ NẴNG GIAO ĐỘNG TỪ 22TR/1 THÁNG.

Xem thêm

Liên hệ:

079 937 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

6,2 tỷ

2 PN, 1 WC
70 m²
88,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Sun Symphony Residence, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
HT

Hoàng Xuân Trọng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cơ hội kép! Căn hộ Sun Symphony Đà Nẵng - Mua để ở hoặc cho thuê - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.