Tin đăng đã hết hạn.

Duplex sun symphony - chạm tầm sống đỉnh giữa trung tâm đà nẵng

Ngày đăng: 28/04/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

DUPLEX SUN SYMPHONY - CHẠM TẦM SỐNG ĐỈNH GIỮA TRUNG TÂM ĐÀ NẴNG
Biệt thự trên không, không gian thông tầng đẳng cấp, thiết kế độc bản. Tuyệt tác sống chỉ dành cho chủ nhân tinh hoa.

Chỉ duy nhất 44 căn Duplex
Diện tích lên đến 200m2
Kính Low-E 3 lớp cao cấp
View sông Hàn thơ mộng, phố thương mại sầm uất
Ngắm pháo hoa quốc tế DIFF ngay trong căn hộ
Thiết kế đỉnh cao như một căn biệt thự giữa lòng đô thị

Tận hưởng trọn vẹn đặc quyền sống thượng lưu
- Đầy đủ tiện ích nội khu: quảng trường, đài ngắm cảnh, đường đi bộ, sân tập, giàn hoa,
- Đặc quyền khối cao tầng: bể bơi, nhà trẻ, lounge, gym, spa, kid club,
- Mô hình bán khép kín, an ninh đảm bảo

Liên hệ Ms Chi 0936094206

Xem thêm

Liên hệ:

093 609 ****

Vị trí bản đồ

8,66 tỷ

112 m²
77,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sun Symphony Residence, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
m

msleeshinchi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duplex sun symphony - chạm tầm sống đỉnh giữa trung tâm đà nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.