Tin đăng đã hết hạn.

Hàng độc quyền! 15 căn ngoại giao dự án Penisula Đà Nẵng view sông, ưu đãi tốt nhất!

Ngày đăng: 16/03/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Penisula Đà Nẵng là dự án căn hộ cao cấp bên bờ sông Hàn, view trực diện pháo hoa quốc tế, sở hữu bốn mặt tiền đường lớn Lê Văn Duyệt - Nại Hưng 1 Bùi Dương Lịch - Hồ Hán Thương, là căn hộ có tiêu chuẩn bàn giao tốt nhất trong cùng phân khúc tại thị trường Đà Nẵng.
Giỏ hàng độc quyền 15 căn với ưu đãi tốt nhất trực tiếp Chủ đầu tư. Liên hệ Hotline: 0935246563 ( 24/7).
-------------------------------------
THÔNG TIN TỔNG QUAN:
- Chủ đầu tư: Công ty CP Tập Đoàn Đông Đô
- Vị trí: Đường Lê Văn Duyệt, lô A2-1, phường Nại Hiên Đông, Q.Sơn Trà TP Đà Nẵng
- Quy mô: 2 toà tháp 31 tầng nổi, 3 tầng hầm với 941 căn hộ cao cấp
- Bàn giao: full nội thất liền tường tiêu chuẩn cao cấp
- Dự kiến hoàn thành: 6/2026
- Sổ hồng hữu lâu dài
-------------------------------------
THÔNG TIN SẢN PHẨM:
- 1 phòng ngủ: diện tích 48m2 50m2
- 2 phòng ngủ: diện tích 63m2 96m2
- 3 phòng ngủ: 106m2
- Shop khối đế: diện tích từ 104m2 170m2
-------------------------------------
THÔNG TIN ƯU ĐÃI VÀ CHIẾT KHẤU CHO GIỎ HÀNG NGOẠI GIAO:
- Chiết khấu lên tới 14%
- Tặng 5 chỉ vàng
- Tặng gói quà tặng công nghệ trị giá 40 triệu
- Tặng kỳ nghỉ tại Six Senses trị giá 30 triệu
- Tặng quà tân gia tổng trị giá hơn 40 triệu
- Miễn phí 2 năm phí Quản lý vận hành
- Tặng thẻ tập Gym -spa trong 4 năm trị giá 19,2 triệu
- Miễn phí gửi xe ô tô trong 2 năm trị giá 28.8 triệu
- Toàn bộ có thể trừ thẳng vào giá bán.
- Giá chỉ từ 49 triệu/m2
ĐẶC BIỆT:
- Hỗ trợ thuê lại 3 năm đầu với mức từ 15 40 triệu mỗi tháng.
-------------------------------------
LIÊN HỆ NHẬN BÁO GIÁ TỪ CHỦ ĐẦU TƯ:
- Hotline: 0935246563 ( QLDA 24/7)
- Địa chỉ: số 1 Huy Du, Sơn Trà, Đà Nẵng.

Xem thêm

Liên hệ:

093 524 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

3,5 tỷ

1 PN
71 m²
49,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Peninsula Đà Nẵng (The Muse Đà Nẵng), Đ. Lê Văn Duyệt, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
ĐH

Đinh Thị Hằng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng độc quyền! 15 căn ngoại giao dự án Penisula Đà Nẵng view sông, ưu đãi tốt nhất! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.