Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ Sun Symphony bên bờ sông Hàn

Ngày đăng: 13/06/2025

5.7
Căn hộ Sun Symphony bên bờ sông Hàn
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ Sun Symphony bên bờ sông Hàn với giá chỉ từ 3.x tỷ/ căn. Đường Trần Hưng Đạo, Sơn Trà.

Tổng quan dự án Sun Symphony Residence.

- Tên dự án: Sun Symphony Residence.

- Chủ đầu tư: Tập đoàn Sun Group.

- Vị trí: Trần Hưng Đạo - Lê Văn Duyệt, Nại Hiên Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng.

- Quy mô: 8ha.

+ Thấp tầng: 200 căn (180 căn Townhouse 20 căn Villa VIP).

+ Cao tầng: 03 tòa tháp với ~1300 căn hộ cao cấp.

Loại hình căn hộ: Studio, 1PN/1PN + 1, 2PN/2PN + 1, 3PN, Penthouse.

Loại hình thấp tầng: Xây thô.

Tỉ lệ xây dựng: 57% đất thương phẩm, 35% giao thông, 8% cây xanh.

- Tiện ích nội khu: Gym, Spa, thể thao trong nhà, Kid club, Bể bơi, Sky Garden, Retails, công viên cảnh quan.

Tiện ích lân cận: Đài DIFF, Biển Mỹ Khê, Sun World Asia Park, Sân bay Quốc tế Đà Nẵng.

- Tư vấn thiết kế: Aedas, Design Lab.

- Hình thức sở hữu: Sở hữu lâu dài.

Townhouse: 180 căn (3 - 5 tầng).

Villa phiên bản giới hạn: 20 căn.

Loại hình: Xây thô.

Diện tích: Townhouse 108m2, 320m2; Villa 180m2 - 369,3m2.

Hình thức sở hữu: Lâu dài và TMDV.

Dự kiến bàn giao: 10/2025.

03 tòa tháp căn hộ.

~1300 căn hộ cao cấp, 100% căn hộ không bị khuất view, tầm nhìn Panorama 360 độ. Sở hữu tầm view 5 trong 1: Sông Hàn, biển, trung tâm thành phố, núi Sơn Trà.

3 tầng hầm để xe.

Loại hình: Studio, 1B/1B + 1, 2B, 3B, Penthouse, Garden House.

Diện tích: Từ 25,8m2 đến 112,1m2 (không bao gồm Penthouse).

Hình thức sở hữu: Lâu dài.

Dự kiến bàn giao: 02/2026.

 

- Chương trình Hỗ trợ lãi suất 0% & Miễn phí trả nợ trước hạn tối đa 36 tháng.

- Hỗ trợ vay vốn ngân hàng tối đa 70% giá trị căn hộ.

- Ân hạn nợ gốc trong 36 tháng kể từ ngày giải ngân.

- Khách hàng không sử dụng gói vay chiết khấu 2%.

Dự án đã hoàn thiện pháp lý dự kiến bàn giao 2026.

Liên hệ: 0905533562.

Xem thêm

Liên hệ:

090 553 ****

Vị trí bản đồ

5,66 tỷ

2 PN, 2 WC
50 m²
113,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Hợp đồng mua bán
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Sun Symphony Residence, Đ. Lê Văn Duyệt, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ Sun Symphony bên bờ sông Hàn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.