Tin đăng đã hết hạn.

Với 360 triệu Sở hữu ngay căn hộ 1PN tại trung tâm KĐT Phú Cường Phường Rạch Giá

Ngày đăng: 26/06/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Giá trị thực mua trực tiếp từ chủ đầu tư. Thanh toán linh hoạt trong 18 tháng chia nhỏ từng đợt, không áp lực. Ưu đãi tháng 6: Giảm ngay 9% trên tổng giá trị căn hộ tiết kiệm hàng chục triệu đồng. Vị trí đắc địa: Tầng 09 tòa nhà thương mại Sophia, Phường An Hoà, TP. Rạch Giá. Diện tích: 34,27m² | Thiết kế thông minh lý tưởng để ở hoặc đầu tư cho thuê dài hạn. Ngay trung tâm KĐT Phú Cường bao quanh là chuỗi tiện ích: Nhà hàng, cà phê, siêu thị, công viên biển. Bước chân xuống là có ngay không gian vui chơi ăn uống thư giãn. Số lượng giới hạn Inbox để nhận bảng giá & giữ chỗ đẹp nhất ngay hôm nay! Liên hệ ngay Sophia Land sàn giao dịch BĐS Tập Đoàn Phú Cường. Địa chỉ: TM3 KĐT Phú Cường TP. Rạch Giá Kiên Giang. Hotline: 0812667686

Xem thêm

Liên hệ:

081 266 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

1,21 tỷ

1 PN, 1 WC
34.27 m²
35,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Phan Thị Ràng, P. An Hòa, Tp. Rạch Giá, T. Kiên Giang
SL

Sophia Land

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Với 360 triệu Sở hữu ngay căn hộ 1PN tại trung tâm KĐT Phú Cường Phường Rạch Giá - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.