ALtara Quy Nhơn - Mở bán quỹ căn tầng cao giá rẻ view biển full nội thất hàng mới T5/2026

Ngày đăng: 21/05/2026

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Altara Residences Quy Nhơn sống thượng đỉnh, nhìn toàn cảnh vịnh biển. Bạn đang tìm kiếm một căn hộ vừa có thể An cư lâu dài, vừa là tài sản đầu tư sinh lời bền vững ngay tại trung tâm thành phố biển Quy Nhơn? Altara Residences chính là câu trả lời hoàn hảo nhất trong quý 2/2026! Vị trí vàng sở hữu lâu dài. Tọa lạc tại 76 Trần Hưng Đạo, Phường Hải Cảng, chỉ cách biển vài bước chân. Pháp lý chuẩn chỉnh: Sổ hồng lâu dài, mang lại sự an tâm tuyệt đối cho chủ nhân. Giá bán cập nhật mới nhất (tháng 04/2026). Mức giá hiện tại đang cực kỳ hấp dẫn, 37tr/m2. Căn 1 phòng ngủ (45m²): Căn 2 phòng ngủ (60m² - 71m²): Đặc biệt: Có một số quỹ căn "cắt lỗ" cực sâu cho nhà đầu tư nhanh tay, giá chỉ từ 1.75 tỷ cho căn 2PN. Tiện ích 5 sao chuẩn mực Châu Âu. Hồ bơi vô cực & Sky Bar (Tầng 41): View trọn vẹn vịnh Quy Nhơn, điểm check - in sang chảnh nhất thành phố. Phòng gym hiện đại (Tầng 40): Vừa tập luyện vừa ngắm nhìn bình minh trên biển. Dịch vụ đẳng cấp: Hệ thống phòng cháy chữa cháy thông minh, an ninh 24/7 và đơn vị vận hành quốc tế. Chính sách ưu đãi đặc biệt. Ngân hàng hỗ trợ vay lên đến 70% giá trị căn hộ. Thời hạn vay linh hoạt lên tới 30 năm. Chiết khấu ngay lên đến 10% khi chọn phương thức thanh toán nhanh. Liên hệ ngay với Hoài để xem căn hộ thực tế và nhận bảng tính dòng tiền đầu tư chi tiết! Hotline: 0902557730

Xem thêm

Liên hệ:

090 255 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

2,26 tỷ

2 PN, 2 WC
61 m²
37,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Altara Residences, Đ. Trần Hưng Đạo, P. Hải Cảng, Tp. Quy Nhơn, T. Bình Định
VH

Võ Đức Hoài

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết ALtara Quy Nhơn - Mở bán quỹ căn tầng cao giá rẻ view biển full nội thất hàng mới T5/2026 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.