Căn hộ D-Aqua, quận 8, Hồ Chí Minh, giá tốt, 4,38 tỷ, 68m2

Ngày đăng: 22/05/2026

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu Căn hộ D-Aqua tại Căn hộ D-Aqua, đường Bến Bình Đông, phường Phú Định, Hồ Chí Minh, trước đây quận 8, Hồ Chí Minh, một trong những dự án nổi bật tại quận 8, TP.HCM. Căn hộ có diện tích 68m2, với thiết kế hiện đại, bao gồm 2PN + 2WC, phù hợp cho gia đình hoặc những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi. Giá bán là 4,38 tỷ VND. - Điểm nổi bật: + Thiết kế thông minh với 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm. + Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường... + Hướng cửa chính Đông Nam và ban công Tây Bắc mang lại phong thủy tốt. + Khu vực yên tĩnh, lý tưởng cho cuộc sống gia đình. - Địa điểm tiện ích xung quanh: + Siêu thị Bách Hóa Xanh, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày. + Công viên Lê Lợi, nơi lý tưởng để thư giãn và tập thể dục. + Bệnh viện Đa Khoa Bình Phú, đảm bảo sức khỏe cho cư dân. - Giới thiệu thêm về dự án: Dự án Căn hộ D-Aqua gồm 2 block cao 25 tầng, cung ứng khoảng 600 căn hộ với diện tích đa dạng và thiết kế linh hoạt. Các tiện ích nội khu nổi bật như sảnh đón sang trọng, khu mua sắm, hồ bơi tràn bờ, công viên bờ sông, phòng gym, khu vui chơi trẻ em và nhiều tiện ích khác. Dự án được đầu tư bởi Imexco, hứa hẹn mang lại không gian sống hiện đại và tiện nghi cho cư dân. Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0879777077 hoặc gặp Nguyễn Bình Minh.

Xem thêm

Liên hệ:

087 977 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

4,38 tỷ

2 PN, 2 WC
68 m²
64,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
D-Aqua, Đ. Bến Bình Đông, P. 14, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
NM

Nguyễn Bình Minh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn hộ D-Aqua, quận 8, Hồ Chí Minh, giá tốt, 4,38 tỷ, 68m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.