62m2 Căn Góc The pegasuite 2 Bán ( 3.990 tỷ Full thuế phí )

Ngày đăng: 21/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán căn hộ the Pegasuite 2 Quận 8 - 62m2 2PN 1WC - nhà nội thất cơ bản - giá 3.990 tỷ - bao sang tên - đã có sổ sở hữu lâu dài - hỗ trợ xem nhà 0967230900

Xem thêm

Liên hệ:

096 723 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

3,99 tỷ

2 PN, 2 WC
62 m²
64,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
The Pegasuite 2, P. Tạ Quang Bửu, P. 6, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
P8

PKD CĂN HỘ QUẬN 8

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết 62m2 Căn Góc The pegasuite 2 Bán ( 3.990 tỷ Full thuế phí ) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.