Cần bán gấp căn hộ chung cư Topaz Elite Dragon Quận 8

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Sốc - giảm mạnh: Căn 2PN 2WC Topaz Elite Q8. Diện tích: 79m2 có 2PN 2WC, tầng trung. View thoáng mát không nắng. Giá bán: 4tỷ160 bao hết. Nội thất cơ bản. Diện tích 79m2 2PN 2WC full nội thất. Giá 4 Tỷ 250 bao hết. Tiện ích: TTTM AEON, hồ bơi, gym, rạp phim. Diện tích 60m2 2PN 2WC. Giá 3.4 tỷ bao hết. Diện tích 85m2 3PN 2WC. Giá 4.550 tỷ bao hết.

Xem thêm

Liên hệ:

082 352 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

4,16 tỷ

2 PN, 2 WC
79 m²
52,66 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Topaz Elite, Đ. Cao Lỗ, P. 4, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
HH

Hoàng Hiệp

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp căn hộ chung cư Topaz Elite Dragon Quận 8 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.