Cần bán căn hộ Bến Bình Đông, 1pn 49m2, cách quận 1 chỉ 10 phút, hot 3.36 tỷ (full 100%)

Ngày đăng: 21/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

- Vị trí mặt tiền Bến Bình Đông, di chuyển vào trung tâm Quận 1 chỉ 10 phút - Thuận tiện cho anh chị mua ở và đầu tư cho thuê giữ dòng tiền cực tốt. - Dự án đã hình thành đang giai đoạn bàn giao nhà, phù hợp cho anh chị thích phong thủy nhà mới 100% Mô tả: + Chủ cần bán nhanh căn 1 phòng ngủ + Diện tích: 48m² 1PN-1WC + Tầng cao View đẹp hồ bơi,..hướng mát mẻ LH zalo: 0909960476 Toàn Nguyễn ---------- Lý do tại sao Anh chị nên chọn căn hộ D-Aqua: - Vị trí tiệm cận trung tâm chỉ 5km, không có dự án so sánh - Căn hộ đang ban giao biên độ tăng giá mạnh - Thiết kế Playout, nội thất sang trọng chuẩn cao cấp. - Cầu Bình Tiên đã đo đạc chuẩn bị khỏi công, đón đầu hạ tầng, bảo chứng cho giá trị tăng trưởng bền vững trong tương lai. - Giá bán D-Aqua đánh giá hợp lý, phân khúc dễ sở hữu tiếp cận người mua có nhu cầu thật,.. ------- - Hãy liên hệ em 0909960476 để được cập nhật các căn hộ giá tốt nhất và đi xem thực tế. Em Toàn Nguyễn chuyên bất động sản căn hộ, nhà phố Quận 8, Bình Tân,

Xem thêm

Liên hệ:

090 996 ****

Vị trí bản đồ

3,36 tỷ

1 PN, 1 WC
49 m²
68,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
D-Aqua, Đ. Bến Bình Đông, P. 14, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyen Minh Toan

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn hộ Bến Bình Đông, 1pn 49m2, cách quận 1 chỉ 10 phút, hot 3.36 tỷ (full 100%) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.