Căn hộ chung cư Aurora Residences, 1,57 tỷ, 51m2, đẹp, tại Bến Bình Đông, Quận 8, TP.HCM

Ngày đăng: 14/04/2026

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư Aurora Residences Aurora Residences, Đường Bến Bình Đông, phường Phú Định, Hồ Chí Minh - Quận 8, Hồ Chí Minh cũ với những điểm nổi bật sau: - Diện tích 51 m2, thiết kế thông minh, tối ưu không gian sống. - 1 Phòng ngủ rộng rãi, tiện nghi. - 1 Phòng tắm hiện đại, đầy đủ tiện ích. - Nội thất cơ bản, dễ dàng tùy chỉnh theo sở thích cá nhân. - Giá chỉ 1,57 tỷ VND, rất hợp lý cho một căn hộ tại vị trí đắc địa. Điểm đặc biệt: - Phong thủy tốt, mang lại vận khí thịnh vượng cho gia chủ. - Môi trường sống trong lành, yên tĩnh, thuận tiện cho cuộc sống gia đình. Tiện ích xung quanh: - Bệnh viện Bình Phú gần kề, đảm bảo sức khỏe cho cư dân. - Công viên Bãi Sậy, Công viên Lò Gốm, Công viên Lê Lợi là nơi lý tưởng cho các hoạt động thể thao và giải trí. - Siêu thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng, Siêu thị Bách Hóa Xanh, Siêu thị Bách Hóa Xanh Phạm Phú Thứ phục vụ nhu cầu mua sắm hàng ngày. - Trường mầm non Hoa Mai Quận 5 gần đó, thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: 0344992792, Khắc Tình.

Xem thêm

Liên hệ:

034 499 ****

Vị trí bản đồ

1,57 tỷ

1 PN, 1 WC
51 m²
30,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Aurora Residences, Đ. Bến Bình Đông, P. 14, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
KT

Khắc Tình

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn hộ chung cư Aurora Residences, 1,57 tỷ, 51m2, đẹp, tại Bến Bình Đông, Quận 8, TP.HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.