Tin đăng đã hết hạn.

Kẹt bank cần bán nhanh căn 85m 3pn ntcb giá 4t280

Ngày đăng: 25/10/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

TOPAZ ELITE QUẬN 8 CĂN 3PN KHÔNG GIAN RỘNG RÃI Vị trí kết nối Quận 1 chỉ 57 phút, tiện ích nội khu đầy đủ từ AZ Thiết kế 85m 3 phòng ngủ 2 WC Nhà đẹp, thoáng sáng tự nhiên Giá: 4 tỷ 280 Sang tên nhanh gọn hỗ trợ khách thiện chí Liên hệ: Minh Phước 0379314206

Xem thêm

Liên hệ:

037 931 ****

Vị trí bản đồ

4,28 tỷ

85 m²
50,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Topaz Elite, Đ. Cao Lỗ, P. 4, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
MN

Minh Phước Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Kẹt bank cần bán nhanh căn 85m 3pn ntcb giá 4t280 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.