Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ D-Aqua, Bến Bình Đông, 4,35 tỷ, 71m2, 2PN, 2WC, Căn góc đẹp nhất dự án D-aqua

Ngày đăng: 21/10/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ D-Aqua tọa lạc tại Bến Bình Đông, Quận 8, Hồ Chí Minh, là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi. + Diện tích 71m2, thiết kế thông minh với 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm. + Hướng cửa chính Đông Nam, mang lại ánh sáng tự nhiên và không khí thoáng đãng. + Không nội thất, cho phép khách hàng tự do thiết kế theo phong cách riêng. Gần trường học, gần chợ/siêu thị, có công viên. Để biết thêm thông tin chi tiết và được tư vấn miễn phí, liên hệ với Trần Ngọc Tâm qua số điện thoại 0931446852

Xem thêm

Liên hệ:

093 144 ****

Vị trí bản đồ

4,35 tỷ

2 PN, 2 WC
71 m²
61,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
D-Aqua, Đ. Bến Bình Đông, P. 14, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Trần Ngọc Tâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ D-Aqua, Bến Bình Đông, 4,35 tỷ, 71m2, 2PN, 2WC, Căn góc đẹp nhất dự án D-aqua - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.