Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán căn hộ 2PN 65m2 góc CC Dream Home Riverside 1.550 tỷ

Ngày đăng: 21/10/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán căn hộ Dream Home Riverside phường 7 Quận 8 - Diện tịch: 65m2 2PN 2WC căn góc - Giá bán: 1.550 tỷ/căn Full giá đã VAT - Ký HD trực tiếp CDT ------------------- - Hiện dự án đã cất nóc, giá tốt nhất khu vực - Hiện trang dự án: Đang tạm ngừng thi công, dự kiến triển khai lại vào cuối Quý 4/2025 - AC tìm hiểu kỹ trước khi mua ( Nếu muốn an toàn chắc chắn thì để thi công lại hoặc nhận nhà mua nếu chấp nhận được giá cao hơn vài trăm), nếu mua rẻ thì mua giai đoạn này giá rẻ Cảm ơn AC đã xem tin ----------------------- Chung cư Dream Home Riverside nằm trên MT Đường Phạm Thế Hiển, P7 Q8 AC quan tâm ib: 0938877123 Dũng

Xem thêm

Liên hệ:

093 887 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

1,55 tỷ

2 PN, 2 WC
65 m²
23,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Dream Home Riverside, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
MD

Mạnh Dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán căn hộ 2PN 65m2 góc CC Dream Home Riverside 1.550 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.