Tin đăng đã hết hạn.

Giỏ Hàng Căn Hộ OT Bán The Pegasuite 1&2 - Sổ Hồng sở hữu lâu dài - Đa dạng diện tích

Ngày đăng: 30/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

GIỎ HÀNG OT CĂN HỘ THE PEGASUITE SỔ HỒNG SỞ HỮU LÂU DÀI Sản phẩm thật Giá tốt Pháp lý chuẩn Sang tên nhanh 1. OT 25m² Không ban công View Quận 1 cực đẹp Giá bán: 1.7 tỷ Sổ hồng riêng sở hữu lâu dài Căn trống, giao nhà ngay vị trí tầng cao thoáng, view trung tâm 2. OT 25m² Có ban công Full nội thất chỉ việc xách vali vào ở Giá bán: 1.95 tỷ Sổ hồng sẵn pháp lý chuẩn Nhà decor tinh tế, khai thác cho thuê cực ổn hoặc ở ngay 3. OT 35m² Nội thất cơ bản Dễ decor theo phong cách riêng Giá bán: 2.1 tỷ Sở hữu lâu dài Thích hợp làm studio mini, căn hộ độc thân, hoặc đầu tư giữ tài sản 4. OT 60m² 1PN riêng biệt Cực rộng, thiết kế tối ưu Giá bán: 2.5 tỷ Sổ hồng riêng sở hữu lâu dài Không gian rộng rãi, có thể vừa ở, vừa làm văn phòng mini hoặc cho thuê lâu dài Tất cả căn hỗ trợ vay ngân hàng sang tên nhanh gọn Hàng thật, thông tin rõ chỉ cần alo là có nhà đẹp Liên hệ: THẠCH 0794041135Zalo/Call) (Chuyên The Pegasuite, Tara, Topaz nhận ký gửi, có sẵn pass khách cần) Dẫn đi xem nhà linh hoạt tư vấn tận tâm hỗ trợ từ A-Z

Xem thêm

Liên hệ:

079 404 ****

Vị trí bản đồ

1,95 tỷ

1 WC
35 m²
55,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The PegaSuite, P. Tạ Quang Bửu, P. 6, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
ĐT

Đoàn Ngọc Thạch

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giỏ Hàng Căn Hộ OT Bán The Pegasuite 1&2 - Sổ Hồng sở hữu lâu dài - Đa dạng diện tích - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.