Tin đăng đã hết hạn.

[Cần bán] CH Felisa 2pn 1wc / Để lại một số nội thất / Giá bán 2,600 tỷ (bao chuyển nhượng)

Ngày đăng: 29/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Dự án: Felisa Riverside - Mẫu căn 2PN 1WC - Diện tích 52m2 - Bàn Giao có một số nội thất - Pháp lý: HĐMB - Giá bán 2,600 tỷ (Bao chuyển nhượng) ** ẢNH THAM KHẢO ** - Tiện ích: Gần trường học, bến xe, bệnh viện, khu hành chính, thuận tiện di chuyển về các Quận trung tâm,...

Xem thêm

Liên hệ:

038 580 ****

Vị trí bản đồ

2,6 tỷ

2 PN, 1 WC
52 m²
50 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Felisa Riverside, P. 11, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
MT

Minh Tân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết [Cần bán] CH Felisa 2pn 1wc / Để lại một số nội thất / Giá bán 2,600 tỷ (bao chuyển nhượng) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.