Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2PN góc 65m2 Dream Home Riverside Q8 1,570 tỷ/căn full giá

Ngày đăng: 27/09/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ Dream Home Riverside Quận 8 - Giá đầu tư. - Diện tích: 65m² 2PN 2WC căn góc. - Giá bán: 1,570 tỷ/căn full giá đã VAT. - Ký HĐ trực tiếp với chủ đầu tư. ------------------------- LH Dũng: 0938877123 Zalo/call. -------------------------- * ngoài ra Em còn 1 số căn khác - 62m2 2PN 2WC giá 1,450 tỷ/căn - Dự án Dream Home Riverside nằm cuối đường Phạm Thế Hiển, P7 Q8. - Hiện nay đã Cất nóc, đang hoàn thiện. - Đây là dự án giá rẻ nhất Sài Gòn còn sót lại. - AC quạn tâm LH em Dũng! XIn cam ơn.

Xem thêm

Liên hệ:

093 887 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

1,57 tỷ

2 PN, 2 WC
65 m²
24,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Dream Home Riverside, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
MD

Mạnh Dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2PN góc 65m2 Dream Home Riverside Q8 1,570 tỷ/căn full giá - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.