Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn offcetel giá siêu rẻ đã có sổ hồng, nhà mới bàn giao 2024

Ngày đăng: 19/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán officetel Pegasuite 2, Quận 8. Diện tích: 23m2. Giá: 1 tỷ 650 triệu. Pháp lý: Có sổ hồng, sang tên ngay. Tiện ích nội khu: Hồ bơi, phòng gym, trung tâm thương mại, an ninh 24/7. Tiện ích ngoại khu: Gần chợ Nhị Thiên Đường, Coopmart, bệnh viện Quận 8, trường học, di chuyển thuận tiện sang Quận 1 Quận 5. Liên hệ: 0948667311 để xem căn trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

094 866 ****

Vị trí bản đồ

1,65 tỷ

1 PN, 1 WC
23 m²
71,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Pegasuite 2, P. Tạ Quang Bửu, P. 6, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Thanh Thanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn offcetel giá siêu rẻ đã có sổ hồng, nhà mới bàn giao 2024 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.