Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Penthouse - Hoàng Anh Giai Việt - Q8 DT227,5m2, 3PN, 4WC, Giá 8.5 tỷ SH .LH 0866688444

Ngày đăng: 20/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ Penthouse - Hoàng Anh Giai Việt - Tạ Quang Bửu, P Chánh Hưng Diện tích 227,5m2, 3PN, 4WC, có máy lạnh, rèm cửa. Ngay TTTM Central Mall, Parc Mall, TT hành chính Quận 8, nhiều tiện ích công cộng Giao thông thuận tiện di chuyển các Quận Giá bán 8.5 tỷ ( Sổ hồng lâu dài) - hỗ trợ vay ngân hàng LH xem nhà: 0866688444 Phan Đăng

Xem thêm

Liên hệ:

086 668 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

8,5 tỷ

3 PN, 4 WC
228 m²
37,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
P. 5, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh

Phan Đăng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Penthouse - Hoàng Anh Giai Việt - Q8 DT227,5m2, 3PN, 4WC, Giá 8.5 tỷ SH .LH 0866688444 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.