Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3PN Diamond Riverside. Nhà mới ít ở, tặng máy lạnh, máy nước nóng. Giá 3.595 tỷ

Ngày đăng: 28/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ 3PN Diamond Riverside. Nhà mới rất ít ở (Chủ định cư nước ngoài, năm về 1 lần thăm nhà). - Diện tích: 87m2. - Thiết kế: 3PN 2WC, ban công, sân phơi riêng. - Giá: 3.595 tỷ. - Tặng máy lạnh, máy nước nóng. - Hỗ trợ vay ngân hàng. Diamond Riverside: Căn hộ thuộc Phường 16, Quận 8 cũ. Nay thuộc phường Bình Phú, Quận 6 cũ. Thuận tiện di chuyển trung tâm. - Tiện ích: 3 trường mầm non lớn, siêu thị Kingfood, Coopfood, Vinmart, Bách Hoá Xanh, Cafe Kei, Viva, Hồ bơi, phòng gym, yoga, Công viên lớn, nhỏ, - Môi trường sống dân trí, an ninh, thân thiện, nhiều hoạt động sống cho cộng đồng cư dân, phòng thiện nguyện chăm sóc sức khỏe cho người cao tuổi, Liên hệ xem nhà: 0909948609

Xem thêm

Liên hệ:

090 994 ****

Vị trí bản đồ

3,6 tỷ

3 PN, 2 WC
87 m²
41,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Diamond Riverside, Đ. Võ Văn Kiệt, P. 16, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
Q

Quyến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3PN Diamond Riverside. Nhà mới ít ở, tặng máy lạnh, máy nước nóng. Giá 3.595 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.