Tin đăng đã hết hạn.

Chuyển nhượng căn hộ Aurora Office - 1PN giá thấp nhất thị trường từ 1,3 tỷ, giá mềm nhất Sài Gòn

Ngày đăng: 05/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Aurora Residence Sắp bàn giao cuối 2025, giá tốt nhất thị trường Quận 8. Aurora Residence đang bước vào giai đoạn tăng tốc thi công, dự kiến bàn giao cuối năm 2025. Đây là dự án hiếm hoi tại Quận 8 sắp bàn giao với mức giá mềm nhất khu vực, mang lại cơ hội an cư và đầu tư sinh lời rõ rệt. Giá thật 100% căn 1PN chỉ từ 1,85 tỷ, Officetel từ 1,3 tỷ. Hạ tầng Quận 8 nâng cấp mạnh: Cầu Bình Tiên, mở rộng giao thông huyết mạch kết nối nhanh đến Quận 1, 5, 7 chỉ 10 - 15 phút. Pháp lý minh bạch: HĐMB chính chủ, sang tên nhanh gọn. Tiện ích cao cấp: Hồ bơi, sky bar, BBQ, shophouse, hầm xe rộng, bảo vệ 24/7. Tiềm năng tăng giá rõ rệt: Càng gần bàn giao, giá càng cao do nguồn cung sắp hoàn thiện khan hiếm vừa ở vừa cho thuê đều dễ dàng sinh lợi. Thạch 0794041135Call/Zalo). Nhận ngay giỏ hàng hơn 100 căn Aurora chính chủ chuyển nhượng đầy đủ loại diện tích, view đẹp, giá tốt nhất thị trường.

Xem thêm

Liên hệ:

079 404 ****

Vị trí bản đồ

1,84 tỷ

1 PN, 1 WC
51 m²
36,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Aurora Residences, Đ. Bến Bình Đông, P. 14, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
ĐT

Đoàn Ngọc Thạch

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chuyển nhượng căn hộ Aurora Office - 1PN giá thấp nhất thị trường từ 1,3 tỷ, giá mềm nhất Sài Gòn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.