Tin đăng đã hết hạn.

Mình chuyên bán căn hộ Green River DT 80m2 3 phòng ngủ-2WC đã có sổ hồng được vay NH 70%, view sông

Ngày đăng: 26/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Mình cần bán căn hộ " Green River" địa chỉ 2225 Phạm Thế Hiển, Phường 6, Quận 8. - DT 80m2 3 phòng ngủ - 2WC nhà trống. - Giá: 3,870 tỷ căn thương mại giao dich công chứng nhanh gọn. - Đã có sổ hồng, Ngân hàng hỗ trợ cho vay 70%. - View sông Phạm Thế Hiển, đẹp... Thoáng. + Phí quản lý 490k/tháng. Xe máy 100k, có slot đậu ô tô giá 1tr1. Chung cư rất gần Quận 5, Quận 10 di chuyển qua mất 8 phút... Quý khách có nhu cầu mua liên hệ em Phúc tư vấn nhiệt tình. Em cám ơn ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 910 ****

Vị trí bản đồ

3,87 tỷ

3 PN, 2 WC
80 m²
48,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Green River quận 8, Đ. Phạm Thế Hiển, P. 6, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
K

Khangphuc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mình chuyên bán căn hộ Green River DT 80m2 3 phòng ngủ-2WC đã có sổ hồng được vay NH 70%, view sông - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.