Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ có tại em thạch giỏ hàng tara residence cập nhật 0809/2025 [độc quyền]

Ngày đăng: 28/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

EM CHUYÊN CHUYỂN NHƯỢNG CĂN HỘ TARA RESIDENCE MẶT TIỀN TẠ QUANG BỬU, Q8 giá tốt pháp lý chuẩn đã có sổ hồng riêng tại Quận 8. * Ngân hàng hỗ trợ vay lên đến 70%. Giá trị tăng trưởng ổn, lợi nhuận tốt khi cho thuê. Danh sách căn hộ giá tốt nhất hiện tại: 1PN | 4950m² 2.5 tỷ 1PN+ | 5662m² 2.5 2.8 tỷ 2PN | 68m² 3.2 3.25 tỷ 2PN | 7178m² 3.3 3.5 tỷ 2PN | 8185m² 3.35 3.55 tỷ 3PN | 9095m² (căn góc, view đẹp) 3.64 3.8 tỷ Lý do Tara đáng mua: Vị trí trung tâm: mặt tiền Tạ Quang Bửu kết nối nhanh Q1, Q5, Q7. Pháp lý minh bạch: 100% đã có sổ hồng riêng, sang tên nhanh. Giá bán cạnh tranh nhất khu vực, tiềm năng tăng giá cao. Lợi nhuận cho thuê hấp dẫn: 2PN cho thuê từ 1013tr/tháng, 3PN 1315tr/tháng. Tiện ích xung quanh đầy đủ: Hồ bơi, công viên cây xanh, sân thể thao, khu BBQ Trung tâm thương mại, coffee shop, spa, siêu thị kế bên An ninh & lễ tân chuyên nghiệp 24/7 LH: em THẠCH 0794041135 làm việc 24/24 cả ngày lễ và chủ nhật Cam kết báo giá thật giao dịch nhanh hỗ trợ pháp lý & thương lượng trực tiếp với chủ

Xem thêm

Liên hệ:

079 404 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Căn góc

Vị trí bản đồ

3,3 tỷ

2 PN, 2 WC
68 m²
48,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Căn hộ Tara Residence (Tên khác Chung cư Song Ngọc), P. Tạ Quang Bửu, P. 6, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
ĐT

Đoàn Ngọc Thạch

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ có tại em thạch giỏ hàng tara residence cập nhật 0809/2025 [độc quyền] - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.