Tin đăng đã hết hạn.

Diện tích 85m2 thiết kế 3 phòng ngủ trên toà Aeon Topaz Elite Tạ Quang Bửu Q8 chỉ 4tỷ020 siêu hời

Ngày đăng: 17/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Topaz Elite - Căn hộ Q8 - Cách Aeon Tạ Quang Bửu vài bước chân. Siêu phẩm 3 phòng ngủ 2WC. 85m2 giá 4tỷ020. Ngoài ra còn có các căn sau. - 85m2: 4.1tỷ. - 92m2: 4tỷ550. - 95m2: 4tỷ650. Alo Tranh xem nhà ngay ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

034 890 ****

Vị trí bản đồ

4,02 tỷ

3 PN, 2 WC
85 m²
47,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Topaz Elite, Đ. Cao Lỗ, P. 4, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
td

tranh duong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Diện tích 85m2 thiết kế 3 phòng ngủ trên toà Aeon Topaz Elite Tạ Quang Bửu Q8 chỉ 4tỷ020 siêu hời - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.