Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp căn hộ Diamond Lotus, 92m2, 3PN, SH. Giá 5.450 tỷ. LH: 0901341984 Phương

Ngày đăng: 14/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp căn hộ Diamond Lotus. Diện tích: 92m2, 3 phòng ngủ, 2WC. Sổ Hồng. Giá bán: 5.45. Cửa hướng ĐN. Tiện ích: Hồ bơi, công viên. Xung quanh nhiều siêu thị và chợ. Địa chỉ: 49c Lê Quang Kim, Hưng Phú (mới) Quận 8. LH xem: 0901341984 Phương.

Xem thêm

Liên hệ:

090 134 ****

Vị trí bản đồ

5,45 tỷ

3 PN, 2 WC
92 m²
59,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Diamond Lotus Riverside (Diamond Lotus Phúc Khang), Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
ĐP

Đặng Thúy Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp căn hộ Diamond Lotus, 92m2, 3PN, SH. Giá 5.450 tỷ. LH: 0901341984 Phương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.