Tin đăng đã hết hạn.

Chuyển về Vũng Tàu - bán gấp căn hộ 2PN Topaz Elite Quận 8 chỉ 3.31 tỷ

Ngày đăng: 06/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhà có sẵn - dọn vào ở ngay. - 60m2 - 2PN - 2WC - 3.31 tỷ nhà bàn giao cơ bản chủ đầu tư. - 60m2 - 2PN - 2WC - 3.46 tỷ full nội thất. - 73m2 - 2PN - 2WC - 3.52 tỷ - nội thất gần đầy đủ giá tốt. - Tháp Dragon mới nhất gắn liền với trung tâm thương mại Aeon Mall Quận 8. - Pháp lý: Sở hữu lâu dài - Nộp hồ sơ làm sổ ngay khi mua bán. Vị trí: 232 Tạ Quang Bửu, Phường 4, Quận 8. - Di chuyển qua Quận 1, Quận 5, Quận 7 rất gần. - Liên hệ em ngay để được xem nhà thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

079 921 ****

Vị trí bản đồ

3,31 tỷ

2 PN, 2 WC
60 m²
55,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Topaz Elite, Đ. Cao Lỗ, P. 4, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
LR

Linh Realty

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chuyển về Vũng Tàu - bán gấp căn hộ 2PN Topaz Elite Quận 8 chỉ 3.31 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.