Tin đăng đã hết hạn.

Nhà đẹp giá tốt: Chỉ hơn 3 tỷ 5 căn 73m2 2PN 2WC có nội thất đầy đủ, view thoáng đẹp tầng trung

Ngày đăng: 05/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Cần bán nhanh căn Topaz Elite block Phoenix 2. - Diện tích: 73m2 có 2PN 2WC, view thoáng đẹp ko che chắn. - Nội thất để lại như ảnh. - Giá bán: 3 tỷ 530 triệu bao hết thuế phí sang tên. Tiện ích: Trung tâm thương mại, hồ bơi, siêu thị Aeon. Liên hệ xem nhà trực tiếp: 0908072329 - Bình.

Xem thêm

Liên hệ:

090 807 ****

Vị trí bản đồ

3,53 tỷ

2 PN, 2 WC
73 m²
48,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Topaz Elite, Đ. Cao Lỗ, P. 4, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
BH

Bình Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà đẹp giá tốt: Chỉ hơn 3 tỷ 5 căn 73m2 2PN 2WC có nội thất đầy đủ, view thoáng đẹp tầng trung - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.