Tin đăng đã hết hạn.

Sở Hữu Căn Hộ Mơ Ước 79m² - Topaz Elite 2PN, 2WC - Giá Chỉ 3.590 Tỷ - View Thoáng

Ngày đăng: 17/08/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Liên hệ 0787872815 để xem nhà trực tiếp và thương lượng giá tốt! - Diện tích: 79m² - Kết cấu: 2 Phòng ngủ, 2 Phòng vệ sinh - Giá bán: 3 tỷ 590 Nhà trống, tiện decor theo ý thích - View thông thoáng, thiết kế hợp lý - Khu vực an ninh, tiện ích đầy đủ: hồ bơi, gym, công viên, siêu thị...

Xem thêm

Liên hệ:

078 787 ****

Vị trí bản đồ

3,59 tỷ

79 m²
45,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Topaz Elite, Đ. Cao Lỗ, P. 4, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Minh Thuận

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở Hữu Căn Hộ Mơ Ước 79m² - Topaz Elite 2PN, 2WC - Giá Chỉ 3.590 Tỷ - View Thoáng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.