Tin đăng đã hết hạn.

Cần thanh lý nhanh căn the pegasuite 1 quận 8 67m2 2pn 2wc 1,87 tỷ full nội thất

Ngày đăng: 04/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư The Pegasuite 2 tọa lạc tại Tạ Quang Bửu, p 6, Q8, HCM, với diện tích 67m2. Căn hộ có thiết kế 2PN + 2WC/PT + bếp, mang đến không gian sống rộng rãi và thoải mái. Giá bán 1,87 tỷ VND, pháp lý đầy đủ. Nội thất đầy đủ với các tiện nghi như điều hòa, tủ lạnh, giường... Đặc biệt, căn hộ có phong thủy tốt, thích hợp cho gia đình. Ưu điểm: - 2PN và 2WC, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc người đi làm. - Nội thất đầy đủ, chỉ việc dọn vào ở ngay. Gần các tiện ích như siêu thị Bách Hóa Xanh, công viên Tạ Quang Bửu và các bệnh viện lớn, mang đến sự thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày. Liên hệ để biết thêm chi tiết: 0926758797, Lê Nam Trung.

Xem thêm

Liên hệ:

092 675 ****

Vị trí bản đồ

1,87 tỷ

2 PN, 2 WC
66 m²
28,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Pegasuite 2, P. Tạ Quang Bửu, P. 6, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
LT

Lê Nam Trung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần thanh lý nhanh căn the pegasuite 1 quận 8 67m2 2pn 2wc 1,87 tỷ full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.