Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 1PN + tại Tara Residence, 2,75 tỷ, 57m2, giá ưu đãi siêu hot

Ngày đăng: 04/08/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tara Residence, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 6, Quận 8, TP. HCM. CC siêu chất với 1PN +, 1WC, full nội thất, sẵn sàng về ở ngay. Diện tích 57m2, giá chỉ 2,75 tỷ VND. + Phong cách sống hiện đại, không gian thoáng đãng, thiết kế thông minh. + Pháp lý đầy đủ, yên tâm về mặt giấy tờ. + Tiện ích nội khu cực chất với hơn 60 dịch vụ như an ninh 7 lớp, BBQ Garden, khu thể thao ngoài trời, công viên xanh. Tiện ích xung quanh. Gần bến xe, bệnh viện, chợ An Đông, Co. Op Mart, trường học. Giới thiệu thêm về dự án. - Vị trí: 1A Tạ Quang Bửu, Phường 6, Quận 8, TP. HCM. - Nhà đầu tư: Công ty TNHH May Song Ngọc. - Thiết kế: 2 block 19 tầng, căn hộ từ 50 - 100m2, có ban công và giếng trời giữa các khối tạo không khí lưu thông. - Tiện ích: TTTM 5 tầng, khu vui chơi trẻ em, công viên xanh. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: 0906835832 Ngọc Đào.

Xem thêm

Liên hệ:

090 683 ****

Vị trí bản đồ

2,75 tỷ

1 PN, 1 WC
57 m²
48,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Căn hộ Tara Residence (Tên khác Chung cư Song Ngọc), P. Tạ Quang Bửu, P. 6, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
nd

ngoc dao

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 1PN + tại Tara Residence, 2,75 tỷ, 57m2, giá ưu đãi siêu hot - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.